ลักษณะสำคัญของ สารพิษเกี่ยวกับหัวใจและหลอดเลือด

 

เนื่องจากการระบาดของโรคนี้คณะทำงานกำลังประชุมกันในการประชุมทางไกลทางไกลแบบหนึ่งสัปดาห์ซึ่งจัดทำโดย Martyn Smith (UC Berkeley) และ Lauren Zeise (OEHHA, CalEPA) โดยจะมีการโทรครั้งแรกในวันที่ 21 เมษายน 2020 ศ. Lars Lind, มหาวิทยาลัย Uppsala ประเทศสวีเดนเป็นประธานร่วมกับ Martyn Smith กลุ่มนี้ได้พัฒนาคุณลักษณะสำคัญ 12 ประการ (KCs) และกำลังอธิบายถึงการประยุกต์ใช้กับสารเคมีสิ่งแวดล้อมและยาทางเภสัชกรรมในเอกสารที่อยู่ระหว่างการจัดทำ

นามสกุลจริง ชื่อจริง สถาบัน อีเมล์: ผู้ถือเงินเดิมพัน
* ลินด์ Lars อ. อุปซอลา nlars.lind@medsci.uu.se นักวิจัย
* สมิ ธ ด๊อกเตอร์ เบิร์กลีย์ UC martynts@berkeley.edu นักวิจัย
Araujo พระเยซู ยูซีแอล jaraujo@mednet.ucla.edu นักวิจัย
Barchowsky แอรอน U. พิตส์เบิร์ก aab20@pitt.edu นักวิจัย
Belcher สกอตต์ กศน smbelch2@ncsu.edu นักวิจัย
Berridge ไบรอัน NTP brian.berridge@nih.gov รัฐบาล
เจียมวิมลวัฒน์ นิภาวรรณ เดวิส UC nchiamvimonvat@ucdavis.edu นักวิจัยแพทย์
ชิว เว่ยซวย Texas A&M wchiu@cvm.tamu.edu นักวิจัย
Cogliano วินเซนต์ โอ้โห cogliano.vincent@epa.gov รัฐบาล
เอลมอร์ ซาร่าห์ โอ้โห Sarah.Elmore@oehha.ca.gov รัฐบาล
ฟาร์ราจ Aimen EPA ของสหรัฐฯ Farraj.Aimen@epa.gov รัฐบาล
Gomes ยาฆ่าแมลงชนิด เดวิส UC avgomes@ucdavis.edu นักวิจัย
McHale คลิโอน่า โอ้โห cmchale@berkeley.edu รัฐบาล
เมเยอร์ แค ธ ลีน การบำบัด Sangamo kmeyer@sangamo.com Pharma
Posnack นิกกี้ โรงพยาบาลเด็กแห่งชาติ; มหาวิทยาลัยจอร์จวอชิงตัน NPOSNACK@childrensnational.org นักวิจัย
วาร์กัส ฮิวโก้ แอมเจน อิงค์ hvargas@amgen.com Pharma
ยาง Xi องค์การอาหารและยา xi.yang@fda.hhs.gov รัฐบาล
Zeise ลอเรน โอ้โห Lauren.Zeise@oehha.ca.gov รัฐบาล
โจว ฉางเฉิง UC Riverside changcheng.zhou@ucr.edu การวิจัย

* ประธานร่วม

ลูกศรขึ้น